Mu ƙungiya ce mai babban nauyi, kasancewa mai gaskiya da gaskiya yayin da kasuwanci shine farkon ka'ida a gare mu!Kuma dukkanmu muna da fiye da shekaru 25 na ingantaccen ƙwarewar aikin ƙwararru.
1. Ƙungiyar Sayi;
2. Ƙungiyar Samfuran;
3. Ƙungiyar Talla;
4. Ƙungiyar Gudanarwa;
5. R & D Sashen;
6. Quality Control Team.

Layin samarwa

Layin samarwa

Laser Marking Machine

Na'urar buga Punching

Injin Gwajin Samfur

Laser Resistor Trimming Machine

Na'urar Alamar Huɗa
Muna da masu fasaha masu inganci da fasaha da kuma kayan aikin samar da kayan yau da kullun.Duk samfuran sun bi ka'idodin ingancin ƙasa da ƙasa kuma ana yaba su sosai a cikin kasuwanni daban-daban a duk faɗin duniya.Kayan aikin su da kayan aiki masu kyau da ingantaccen kulawa a duk matakan samarwa suna ba mu damar tabbatar da gamsuwar abokin ciniki.
Sakamakon samfuranmu masu inganci da ƙwararrun sabis na abokin ciniki, mun sami hanyar sadarwar tallace-tallace ta duniya ta isa Arewacin Amurka, Kudancin Amurka, Oceania da Yammacin Turai.


OEM/ODM
Kamfaninmu yana da namu musamman ƙungiyar masu zanen kaya, don nau'ikan daban-daban daga bukatun abokin ciniki na OEM & ODM!

R&D
Sashen R&D ƙwararrunmu, yana ba da sabbin ƙirar samfura ta hanyar sarrafa kimiyya da ayyukan bincike don kyautata hidimar abokan cinikinmu da haɓaka samfuranmu.